ราคา 370000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 12333.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
เลขที่ห้อง 505
โครงการ chateau in town vibhavadi 30-1 |ชาโตว์ อินทาวน์ วิภาวดี 30-1 | Chateau in Town วิภาวดี 30-1

อนุวัฒน์
0894767474
2013-09-14 12:31:04.0
เลขที่ประกาศ: 49046
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด ชาโตว์ อินทาน์ว เมเจอร์รัชโยธิน2 ซอยพหลโยธิน30 ปลายปีสร้างเสร็จค่ะ ห้อง30ตรม ห้อง 505 ชั้น5 วิวสระว่ายน้ำ มีครัวกับห้องน้ำแต่งเหมือนในรูปให้ แอร์1ตัว โซนครัวกับห้องนอนมีประตูกั้นหมด ห้องนอนกับโซนนั่งเล่นมีประตูกั้นค่ะ ขายดาวน์ 370000 เหลือที่ต้องจ่ายโครงการ1.5ล้านค่ะ คุ้มแน่นอนค่ะ เพราะถ้าไปซื้อตอนนี้ห้องนี้ราคา 2.3ล้านเลยทีเดียว และตอนนี้โครงการยังเหลือแต่ห้องทำเลไม่สวยอีกด้วย ป.ล. ขายเพราะต้องกลับไปอยู่ ตจว ค่ะ และจะตั้งขายแค่ถึงวันที่ 25/9/56 นะค่ะ ถ้ายังไม่เจอคนถูกใจจะเก็บไว้ปล่อยเช่าเองค่ะ เว็บหลักโครงการ โทรไปสอบถามก่อนได้ http://www.chateauintown.com โทรมาคุยกันก่อนได้ 0894767474 0879899596 wan
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ซอยพหลโยธิน 21 (ซอยรัตนตรัย, ซอยวิภาวดีรังสิต 30) ถนนพหลโยธิน (ถนนวิภาวดีรังสิต) แขวงจตุจักร เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร ห่างจากถนนพหลโยธิน ประมาณ 270 เมตร และถนนวิภาวดีรังสิต ประมาณ 450 เมตร
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
195.0 ตร.วา

รายละเอียดเพิ่มเติม:
โครงการที่สร้างติดกันของ CMC ในซอยวิภาวดี 30 ที่สามารถไปทะลุออกซอยพหลโยธิน 21 ได้ ทำเลดี เดินทางสะดวก
chateau in town vibhavadi 30-1 |ชาโตว์ อินทาวน์ วิภาวดี 30-1 | Chateau in Town วิภาวดี 30-1

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร